Search site


Canlyniadau Cwpan Jarman

19/02/2014 21:58

Anghofiwch y gwobrau cerddorol, gwobr fwyaf penwythnos Gwobrau'r Selar oedd Cwpan Jarman a daeth 8 tîm ynghyd i frwydro am yr anrhydedd. 

Y Selar oedd y deiliaid, a'r tîm yn awchu i gadw eu dwylo ar y teitl. Ond, doedd hi ddim i fod wrth i lanciau West Bromas Albion orffen ar frig grŵp 1 gan adael y deiliaid yn yr ail safle ac allan o'r gwpan. 

Brwydr rhwng Barbariaid Gwydir a'r cyfuniad tymhestlog Sŵnami-Eira oedd hi yng ngrŵp 2, gyda trefnwyr Gŵyl fawr Dyffryn Conwy yn dod i'r brig. 

Mewn gêm gystadleuol yn y ffeinal, a'r reffarî enwog Ifan Jones-Evans wrth y llyw, Barbariaid Gwydir aeth â hi - llongyfarchiadau mawr iddyn nhw. 

Dyma'r canlyniadau llawn:

Cwpan Jarman 2014 – Gwobrau’r Selar

Grŵp 1

Grŵp 2

C2

Y Selar

West Bromas Albion

Jessop a’r Candelas

 

Nyth Lliwgar

Y Breichiau Da Na

Sŵnami/Yr Eira

Barbariaid Gwydir

 

 

Canlyniadau Grwpiau Cwpan Jarman

Amser k.o.

Gêm

Sgôr

11:30

Cwrt 1: C2 v Y Selar

0-2

 

Cwrt 2: Nyth Lliwgar v Y Breichiau Da Na

 

0-0

11:40

Cwrt 1: West Bromas Albion

 v Jessop a’r Candelas

2-1

 

Cwrt 2: Sŵnami-Eira v Babaas Gwydir

0-1

11:50

Cwrt 1: West Bromas Albion v C2

2-1

 

Cwrt 2:  Sŵnami-Eira v Nyth Lliwgar

0-0

12:00

Cwrt 1: Y Selar v Jessop a’r Candelas

0-2

 

Cwrt 2: Y Breichiau Da Na v Babaas Gwydir

0-2

12:10

Cwrt 1: Y Selar v West Bromas Albion

1-1

 

Cwrt 2: Sŵnami-Eira v Y Breichiau Da Na

3-0

12:20

Cwrt 1: C2 v Jessop a’r Candelas

3-1

 

Cwrt 2: Babaas Gwydir v Nyth Lliwgar

4-0

 

Tablau terfynol

Grŵp1

Tîm

E

Cyf

Coll

G+

G-

Pnt

1

West Bromas Albion

2

1

0

5

3

7

2

Y Selar

1

1

1

3

2

4

3

C2

1

0

2

4

4

3

4

Jessop a’r Candelas

1

0

2

4

5

3

 

Grŵp2

Tîm

E

Cyf

Coll

G+

G-

Pnt

1

Barbariaid Gwydir

3

0

0

7

0

9

2

Sŵnami-Eira

1

1

1

3

1

4

3

Nyth Lliwgar

0

2

1

0

4

2

4

Y Breichiau Da Na

0

1

2

0

5

1

 

Gemau Terfynol

12:45

Cwrt 1 – Y Llwy Bren

4ydd grŵp 1

v

4ydd grŵp 2

Jessop a’r Candelas

2-2

Y Breichiau Da Na

 

Cwrt 2 – Y Bowlen bwdin

3ydd grŵp 1

v

3ydd grŵp 2

C2

1-3

Nyth Lliwgar

 

1:00

Cwrt 1 – Y Gwpan

Enillwyr grŵp 1

v

Enillwyr grŵp 2

West Bromas Albion

0-2

Barbariaid Gwydir

 

Cwrt 2 – Y Plât

2ail grŵp 1

v

2ail grŵp 2

Y Selar

2-3

Sŵnami-Eira